KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Fight Ippatsu! Juuden-chan!! [Sub-Thai]

4 posters

Go down

Fight Ippatsu! Juuden-chan!! [Sub-Thai] Empty Fight Ippatsu! Juuden-chan!! [Sub-Thai]

Post by Kaito Wed Mar 07, 2012 10:10 am

Fight Ippatsu! Juuden-chan!! [Sub-Thai] 22451

Review :: ในมิติอื่นที่คล้ายๆโลกของเรา มีองกรค์หนึ่งที่ฝึกฝนเหล่าสาวๆเพื่อที่จะมาช่วย "ชาร์จไฟฟ้า" ให้กับคนที่รู้สึกซึมเศร้าและเครียด จนอาจจะฆ่าตัวตายเพื่อให้มีแรงฮึดขึ้นมาอีกครั้ง "ปลั๊ก" สาวน้อยตัวเอก ก็เป็น 1 ในนั้นวันหนึ่งเธอได้พบกับชายหนุ่มที่โอ๋น้องสาวมากเกินไป จนน้องสาวรู้สึกซึมเศร้า"ปลั๊ก" จึงต้องเข้าไปช่วย แล้วเรื่องราววุ่นๆ ก็เกิดขึ้น...

');}//]]>