KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมัครเป็น โมเดอร์เรเตอร์ เชิญด้านในเลยครับ

miki_kooh
argikidevil
kyoya11
lmlmlm191
master121
anwa1827
Noahs Aks
111uou111
ukidaa
kaze-juon
oyeoyelala
bhoot
Otaku Fight
Kaito
18 posters

Page 2 of 2 Previous  1, 2

Go down

สมัครเป็น โมเดอร์เรเตอร์ เชิญด้านในเลยครับ - Page 2 Empty สมัครเป็น โมเดอร์เรเตอร์ เชิญด้านในเลยครับ

Post by Kaito Sun Dec 05, 2010 10:09 am

First topic message reminder :

คุณสมบัติ มีดังนี้
- ชำนาญในการใช้บอร์ด
- หาความรู้ใหม่ๆหรือข้อมูลมีสาระ มาเผยแพร่ให้แก่สมาชิกอื่นๆ
- ดูแลความเรียบร้อยภายในหัวข้อที่ได้รับผิดชอบ
- ดูแลสมาชิกภายในบอร์ดไม่ให้ทำผิดกฎของบอร์ด
- หากมีปัญหาให้รายงานแอดมิน เพื่อให้แก้ไข
- สำหรับคนที่อยากทำจริงๆแต่อายุไม่ถึง 13 ลองปรึกษาผมเป็นกรณีพิเศษได้ ที่หลังไมค์นะครับ(เพราะเราไม่รัค่อยอยากรับเด็กทำงาน ><)
การที่จะสมัครเป็น โมเดอเรเตอร์นั้น เพียงแค่มีจำนวนการโพสมากกว่า 10 ขึ้นไปก็รับเเล้วครับ
ปล. คนที่จะสมัครควรใส่รูป Avatar หรือ รูปประจำตัวด้วย

วิธีสมัคร

1. พิมพ์ชื่อเล่น
2.พิมพ์ชื่อยูเซอร์เนมในบอร์ด
3.พิมพ์อายุ
4.พิมพ์ว่า อยากจะดูแลบอร์ดไหน
มีให้เลือกดังนี้
4.1 พูดคุยเรื่องทั่วไป (เรื่องทั่วไป ใครจะเป็นก็ได้) รับ 5 ตำแหน่ง
4.2 ปรึกษาและคุยกันเรื่อง การ์ตูน(ต้องมีความรู้ด้านอนิเมนะครับ) รับ 9 ตำแหน่ง
4.3 Music Anime (พวกที่รักใน เสียงเพลงของญี่ปุ่น) รับ 2 ตำแหน่ง
4.4 Anime พากย์ไทย (รักอนิเมพากย์ไทย ชอบดูอยู่บ่อย) รับ 10 ตำแหน่ง
4.5 Anime Sub (ไทย - อังกฤษ) รับ 10 ตำแหน่ง
- รับสมัคร แฟนซับ ครับ รับ 10 ตำแหน่ง
4.6 Game zone (ชอบเล่นเกม มีความรู้เรื่องเกม) รับ 17 ตำแหน่ง
4.7 พูดคุยเกี่ยวกับเกม (อันนี้แค่ เฝ้่าดูเเลก็พอ) รับ 9 ตำแหน่ง
4.8 H-movie (ชอบดูหนังโป๊เป็นชีวิตจิตใจ) รับ 6 ตำแหน่ง
4.9 H-anime (ชอบดูเมะHเป็นชีวิตจิตใจ ) รับ 12 ตำแหน่ง
4.10 H-game (บ้าเล่นเกมHทั้งคืน) รับ 15 ตำแหน่ง
4.11 Super Moderators ใครไม่รักบอร์ดจริงอย่าทำเลย(งานหนัก) รับอีก 3 ตำแหน่ง
5.เสร็จแล้วส่งมาทาง จดหมาย PM ได้เลยครับ
แล้วผมจะทำการคัดเลือก
หรือว่าจะโพสที่หน้านี้เลยก้ได้แต่ไม่ต้องใส่ชื่อจริงนะ ^^

*คำที่อยุ่ใน() ไม่ต้องไปใส่หรอกครับ เขียนเล่นๆอ่

*สำหรับ คนที่อยากจะเป็น Super Moderators (ในกรณีที่รักบอร์ดจริง) เพราะเป็นแล้วจะต้องทำงานหนัก
วันๆนึ่งอย่างน้อยต้องมาดูแลบอร์ดวันละ 1-2 ชม. และ Super Moderators ต้องเป็นคนที่มีความรับผิดชอบสุงสามารถดูแลบอร์ดแทนแอดมินได้ (ในกรณีที่แอดมินไม่ว่างมาดูแลบอร์ด) สรุปแล้วงานหนักเท่าแอดมินแหละ

Last edited by Kaito on Sat Dec 10, 2011 7:29 am; edited 10 times in total
Kaito
Kaito
Admin Kaito
Admin Kaito

ค่าประสบการณ์ (Point) : 29127
พลังน้ำใจ : 371

Character sheet
Admin Kaito:

http://kaito.forumth.com

Back to top Go down

สมัครเป็น โมเดอร์เรเตอร์ เชิญด้านในเลยครับ - Page 2 Empty Re: สมัครเป็น โมเดอร์เรเตอร์ เชิญด้านในเลยครับ

Post by Kaito Fri Sep 02, 2011 6:07 pm

gigkung007 wrote: ขอสมัครด้วยครับ
ชื่อ กิ๊ก ครับ อายุ 16 ปี
อยากดูแลบอร์ด H-Game
รักเกมส์ H เปนชีวิตจิตไจ

ผทก็อยากจะรับนะครับ แต่อยากที่พิมพ์ไว้ข้างบน
ว่าโพสไม่ถึง 10 ก็เป็น Mod ไม่ได้หรอกนะครับ
แต่ในกรณีที่ท่านอยากจะช่วยเว็บเราดูแลบอร์ดแล้วละก็ ก็ควรทำให้ดีที่สุดนะครับ
สุดท้ายนี้ ขอให้ท่านไปโพสให้ครบ 10 ก่อนนะครับ Very Happy
Kaito
Kaito
Admin Kaito
Admin Kaito

ค่าประสบการณ์ (Point) : 29127
พลังน้ำใจ : 371

http://kaito.forumth.com

สมัครเป็น โมเดอร์เรเตอร์ เชิญด้านในเลยครับ - Page 2 Empty Re: สมัครเป็น โมเดอร์เรเตอร์ เชิญด้านในเลยครับ

Post by rieo Thu Sep 08, 2011 1:56 pm

ขอ Music anime ครับ
ชื่อเล่น : เรียว
username : rieo

แล้วจะพยายามครับ
rieo
rieo
Member
Member

ค่าประสบการณ์ (Point) : 23693
พลังน้ำใจ : -9

Post by starevolution Wed Nov 16, 2011 10:55 am

สมัครด้วยคับ

ชื่อเล่น : เคนจิ
user: starevolution
อายุ 15

อยากเป็น mod Anime Sub ครับ

ปกตินั่งโหลดอย่างเดียวก็เลยอยากช่วยบ้างอะนะ ^^

จะช่วยเท่าที่ทำได้นะ

starevolution
starevolution
Mod Anime Sub

ค่าประสบการณ์ (Point) : 23593
พลังน้ำใจ : 15

Post by bhoot Wed Nov 16, 2011 1:01 pm

starevolution wrote:สมัครด้วยคับ

ชื่อเล่น : เคนจิ
user: starevolution
อายุ 15

อยากเป็น mod Anime Sub ครับ

ปกตินั่งโหลดอย่างเดียวก็เลยอยากช่วยบ้างอะนะ ^^

จะช่วยเท่าที่ทำได้นะ

โอเค ครับเรียบร้อย
ขอให้ทำงานอย่างเต็มที่นะครับ
bhoot
bhoot
Admin Bhoot
Admin Bhoot

ค่าประสบการณ์ (Point) : 26242
พลังน้ำใจ : 145

Post by _Panky' Fri Dec 09, 2011 9:03 pm

สมัครเป็น mod anime sub ค่าา (ไม่รู้จะเต็มยัง T0T)
ชื่อเล่น : alice
user : _Panky'

..^^
_Panky'
_Panky'

ค่าประสบการณ์ (Point) : 23062
พลังน้ำใจ : 0