KaitoAnimaG Studio
ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด KaitoAnimaG นะครับ หากท่านยังไม่ได้เป็นสมาชิก
ก็สมัครเลยนะครับเพราะถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ไม่สามารภโพสได้นะครับ ส่วนใครที่เป็นอยุ่แล้วก็ ล็อคอินได้เลยคร้าบ สมาชิกกรูณาอ่านกฏด้วยนะครับ จะได้ไม่โดนแบน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

CHAOS;HEAD

idea_d_d
r_bshy
dai12335
adware0007
mozzcp
kaze-juon
ImZEroONe
Azorius
Albatrion
raonnoy
benfantasy
siinxiim
godgundam
towboy
masaya222
c0cktails
kolud123
ozzydoll
artealis
kod999id
jimzaqq
boomio004
suny_go
firstevil
lmlmlm191
aquatimez
neti
Kaito
32 posters

Go down

CHAOS;HEAD Empty CHAOS;HEAD

Post by Kaito Mon Feb 28, 2011 1:21 pm

CHAOS;HEAD 33399

ทาคุมิ นักเรียนหนุ่ม ม.ปลาย ผู้เลิกล้มที่จะสนใจเรื่องราวในโลกแห่งความจริง ในเมืองชิบุย่าที่เขาอาศัยอยู่นั้นได้มีคดีฆาตกรรมต่อเนื่องเกิดขึ้น ทำให้ผู้คนในเมืองต่างหวาดผวาไปตาม ๆ กัน วันหนึ่ง อยู่ ๆ ก็มีคนโผล่เข้ามาทำการแช็ทกับ ทาคุมิและได้มอบURLไว้ให้ เมื่อทาคุมิได้เข้าไปยังเว็ปไซต์นั้น ก็พบว่าภาพในบล็อกนั้น มันสื่อถึงคดีฆาตกรรมที่อาจจะเกิดขึ้นครั้งต่อไป และในวันรุ่งขึ้นต่อมา คดีนั้นก็เกิดขึ้นจริง ๆ

');}//]]>